ባጠቃልይ በሁለቱም ፕሮግራሞች አመልክተው ከነበሩት 83 አመልካቾች መሐል 58ቱ ሲመረጡ 25ቱ ግን አልተመረጡም፡፡በመሆኑም በሁለቱም ፕሮግራሞች 1 ሴክሽን ለማስከፈት የሚያበቃ ቁጥር ስለሌለ እና የማታ አመልካቾች ቁጥር ከፍተኛ በመኆኑ እንዲሁም ሁለቱ አንድ ላይ ሲሆኑ ለአንድ ሴክሽን የሚበቃ ቁጥር ስለሚኖር ሁለቱም አንድ ላይ ሆነው በማታው ፕሮግራም ፕሮግራም ብቻ የምንቀበል መሆኑን እናሳውቃለን፡፡ 
  College/Academy/Faculty : Natural and Computational Science
  Department: Computer Science and Technology  Applicants for Evening
           
           
The following Evening applicants are accepted 
S.N Full Name  Sex Status Accepted to
Weeked/evening
Remark
1 Abatneh Melaku Melese M Accepted Evening  
2 Abel Yasin Godu M Accepted Evening  
3 Abenezer Genene Worke M Accepted Evening  
4 Abraham Shibiru Fanta M Accepted Evening  
5 Abrham Molaye G/tsion M Accepted Evening  
6 Aklilu Fanos Leramo M Accepted Evening  
7 Ali Seid Yimer M Accepted Evening  
8 Anteneh Zelalem Desta M Accepted Evening  
9 Behailu Beyene Betebo M Accepted Evening  
10 Berhanu Dago Sebeche M Accepted Evening  
11 Biniyam Chekol Tessema M Accepted Evening  
12 Bogale Takele Tafese M Accepted Evening  
13 Daniel Yiheys Tsedalu M Accepted Evening  
14 Dawit Ejigu Lube M Accepted Evening  
15 Edgetu Alebachew Tafere M Accepted Evening  
16 Ephrem Kifetew Workneh M Accepted Evening  
17 Getahun Mengesha Aschalew M Accepted Evening  
18 Kassahun Solomon Aklilu M Accepted Evening  
19 Kibrom Gebremedihin Woldehiwot M Accepted Evening  
20 Shambel Bizuneh Tilahun M Accepted Evening  
21 Tadesse Belay Feleke M Accepted Evening  
22 Tagesse Handeno Doboch M Accepted Evening  
23 Tamiru Tizazu Kenefe M Accepted Evening  
24 Tekeba Temesgen Worku M Accepted Evening  
25 Temesgen Ayalew Wudneh M Accepted Evening  
26 Tilahun Demeke Shewafera M Accepted Evening  
27 Yabsra Nega Worku M Accepted Evening  
28 Yared Jemaneh Yegzu M Accepted Evening  
29 Zelalem Berhanu Adimasu M Accepted Evening  
30 Zemikael Fekadu Yefru M Accepted Evening  
31 Emebet Ketsela Tiruneh F Entrance Exam Evening Pass/Accepted
32 Emebet Tilahun Dejen F Entrance Exam Evening Pass/Accepted
33 Haymanot Abate Teferi M Entrance Exam Evening Pass/Accepted
34 Hululanchi Hailu Menkir F Entrance Exam Evening Pass/Accepted
35 Zekariyas Ayanu Negewo M Entrance Exam Evening Pass/Accepted
36 Zemedkun Asfaw Fiseha M Entrance Exam Evening Pass/Accepted
37 Ewnetu Abebe Kassie M To be Accepted Evening Cost Sharing Not Attached
           
           
The following Evening applicans are rejected
1 Alemsew Wondosan Asefa M Rejected    
2 Biniyam Melesse Dejene M Rejected    
3 Dereje Bekele Worku M Rejected    
4 Matiyos Wegaso Girma M Rejected    
5 Senait Chere Durassa F Rejected    
6 Tasie Belege Beletie M Rejected    
7 Zelalem Addisu Tsegaye M Rejected    
8 Asegedech Getachew Tefera F Entrance Exam Evening Absent/Rejected
9 Emebet Tekle Hailu F Entrance Exam Evening Absent/Rejected
10 Helen Masresha Legesse F Entrance Exam Evening Absent/Rejected
11 Minase Kebede Wudneh M Entrance Exam Evening Absent/Rejected
12 Tadele Shegaw Tadesse M Entrance Exam Evening Absent/Rejected
13 Tesfa Tassie Abeje M Entrance Exam Evening Absent/Rejected