ለቢዝነስና ኢኮኖሚክስ ፋካሊቲ ድህረ-ምረቃ ትምህርት አመልካቾች በሙሉ የ2011 ድህረ-ምረቃ ትምህርት መግቢያ ፈተና መስከረም 12/2011 መሆኑን እየገለፅን የፈተና ሠዓቱን እንደሚከተለው እናሳውቃለን፡፡

·    ለM.Sc in Accounting and Finance እና M.Sc in Economics አመልካቾች ፈተና የሚሰጠው  ጠዋት 3፡00 ሲሆን

 

·    ለMBA አመልካቾች ፈተና የሚሰጠው  ከሠዓት 8፡00 ነው፡፡

 በማጣራት ሂደቱ ላይ ቅሬታ ያላችሁ አመልካቾች በ/ት/ክፍሎች በመቅረብ እስከ መስከረም 11/2011 ማመልከት የምትችሉ መሆኑን እንገልፃለን፡፡

 የድ/ም/ም አስተባባሪ

 

List of of Applicants Accepted for Exam  Regular

SN

Name

Sex

1

Abere Alebachew

M

2

Dereje Takele

M

3

Emebet Abebe

F

4

Emebet Mulu

F

5

Esubalew Kumsa

M

6

Ezera Ayele

M

7

Fikadu getachew

M

8

Gezagn Deribew

M

9

Leul Alemseged

M

10

Mulualem Getie

M

11

Nigussie Birhanu

M

12

Silashi habtegebriel

M

13

Wondimu Wendaye

M

14

Wondowossen Abi

M

15

Yechale Degu

M

 

List of Applicants Accepted  for Exam  EVENING

 

 

SN

Name

Sex

 

1

Abebe Wondowosen

M

 

2

Abraham Desalegn

M

 

3

Adane Molla

M

 

4

Adanech Tena

F

 

5

Alem hussien

m

 

6

Andargachew legesse

M

 

7

Andualem Molla

M

 

8

Arefu Aletaye

M

 

9

Asefa Eticha

M

 

10

Ashenafi Alayu

M

 

11

Asmarech lemma

F

 

12

asmerey yidego

F

 

13

Aweke Getnet

M

 

14

Ayele Haile

M

 

15

aynaddis abebe

F

 

16

Aysheshem Dessie

M

 

17

Bahiru kebede

M

 

18

Behailu Nigussie

M

 

19

Behailu Tarekegn

M

 

20

Bekele Lemma

M

 

21

belayniges mulgeta

m

 

22

Beteleihem Lulu

F

 

23

Birhan Ayal

M

 

24

Biruk Alemu

M

 

25

Bitanya Abebe

F

 

26

Bizuayew Tarekegn

M

 

27

Bruktawit Teshome

F

 

28

dagnachew yibaltal

M

 

29

Dejene Kefale

M

 

30

Demeke Asmamaw

M

 

31

Demeke Beyene

M

 

32

Demeke Dalacha

M

 

33

Demise Jifara

M

 

34

Dereje Tesfaye

M

 

35

Desalegn Bayu

M

 

36

Eden Shiferaw

F

 

37

Ephrem Hailemichael

M

 

38

ersam tagese

F

 

39

Eyob Bekele

M

 

40

Eyob Molla

M

 

41

Eyon Ababu

M

 

42

Fasika Hailu

F

 

43

Felema Eyob

M

 

44

Ferede Mezgebe

M

 

45

Firehiwot Tesfaye

F

 

46

Gebre Tesfaye

M

 

47

Genet Abera

F

 

48

genet dejene

F

 

49

Genet Teku

F

 

50

Geremew Edmealem

M

 

51

Gizachew Bote

M

 

52

Gize Beshate

M

 

53

HabtAMU Dagne

M

 

54

Hadia Ahmedein

F

 

55

Hanna Yohannis

F

 

56

Hassen Jemal

M

 

57

Henok Fikadu

M

 

58

Henok Mamo

M

 

59

Hilleni Wogeyahu

F

 

60

Hussen Mohammed

M

 

61

Jibril Elias

M

 

62

Kahissay Birhanu

M

 

63

Kidist H/Giorgis

F

 

64

Kinde Tsegaw

M

 

65

Kinfew Wondewosen

M

 

66

Leykun Talegeta

M

 

67

Liyabera Zeleke

M

 

68

Matewos Alemu

M

 

69

Medhin Hirut

F

 

70

Mekdes Nigussie

F

 

71

Mekiyu Nassir

M

 

72

Mekonnen Hbtom

M

 

73

Melese Alemayew

M

 

74

melkam hassen

F

 

75

Mengisteab Geta

M

 

76

Merkebu H/mariam

M

 

77

Meron Belay

F

 

78

Mihiret Endale

F

 

79

Mikiael Shiferaw

M

 

80

Mikias Goitom

M

 

81

Mikias Yigezu

M

 

82

mimi mulineh

F

 

83

Misgana taddesse

F

 

84

Moges Damte

M

 

85

Molalign Menberu

M

 

86

Mulualem Chanie

F

 

87

Mulugeta Weret

M

 

88

muluken mitiku

M

 

89

Nebyhat Ahmed

F

 

90

Nigussie Getachew

M

 

91

Rahel Tilahun

F

 

92

Robel Aseres

M

 

93

Ruth kebede

F

 

94

Samrawit Alemu

F

 

95

Sara Eshetu

F

 

96

Selam Ambelu

F

 

97

shambel worku

m

 

98

Shewanesh Fike

F

 

99

shumbasha kaliso

m

 

100

Simegnew Awoke

M

 

101

Sinatehu tachbel

M

 

102

Sindew Debebe

M

 

103

sintayehu abera

m

 

104

Sirgute Tadesse

F

 

105

Sisay asnake

M

 

106

Sitotaw Abebe

M

 

107

Sitotaw Mikael

M

 

108

Solomon Fiye

M

 

109

Tadele Mitiku

M

 

110

Tadelech Lashtew

F

 

111

Tariku Geremew

M

 

112

Tazeb Tigab

M

 

113

Teferi Taddessse

M

 

114

Teklu Tesfaye

M

 

115

Terefe Messele

M

 

116

Teshome Aseffa

M

 

117

Tewdros Aytenfesu

M

 

118

Tewdros shewatatek

M

 

119

Tewodros Alem

M

 

120

Tezera Digamo

M

 

121

tigist mohammed

F

 

122

Tinsae Mamo

M

 

123

Tsion Sisay

F

 

124

Workaferaw Amare

M

 

125

Workineh G/tsedak

M

 

126

Workinesh Urgaha

F

 

127

wube belayneh

F

 

128

Yalember Shimalis

M

 

129

Yared Kassa

M

 

130

Yeshalem Muluken

F

 

131

Yetenayete Minshu

F

 

132

Yonas Fekadu

M

 

133

yonas shola

M

 

134

Zemed Asmerew

F

 

135

Zemede Adinew

M

 

136

Zerihun Menbere

M

 

137

Zerihun Shigute

M

         

 

 

 

List of Applicants Accepted for Exam   WEEKEND

 

 

SN

Name

Sex

 

 

1

Abaynesh Abuto

F

 

 

2

Abebe Mikael

M

 

 

3

Aberu namomsa

M

 

 

4

Abhraham Melese

M

 

 

5

Abraham Negatu

M

 

 

6

Adanech Tafesse

F

 

 

7

Addis beza

M

 

 

8

Addisalem H/Gebriel

F

 

 

9

addisu belay

m

 

 

10

Addisu Biresaw

M

 

 

11

Adugna Bacha

M

 

 

12

Aebebech Worku

F

 

 

13

Alemal Said

F

 

 

14

Aman Ayalew

M

 

 

15

Amensisa Gari

M

 

 

16

Anbesu Rorisa

M

 

 

17

Animut Amanu

F

 

 

18

Anteneh Berihun

M

 

 

19

Ararsa Mulatu

M

 

 

20

Asefa Mulat

M

 

 

21

Asegu Aako

M

 

 

22

Ashenafi Girma

M

 

 

23

Ashenafi meskele

M

 

 

24

Ashenafi Reggassa

M

 

 

25

Asnaku Nigse

F

 

 

26

Aster Abraha

F

 

 

27

Atlaywerk Bekele

F

 

 

28

Aynalem Fikadu

F

 

 

29

Aynalem Nigussie

F

 

 

30

Banch amlak Tigabu

F

 

 

31

Bantalem Tesfaye

M

 

 

32

Bayissa Damie

M

 

 

33

Bekele Abera

M

 

 

34

belay bekele

M

 

 

35

Beletew Ayalew

M

 

 

36

Belihu H/maeskel

M

 

 

37

biniyam gesesee

m

 

 

38

biniyam hayelom

m

 

 

39

Birhane Girma

F

 

 

40

Birhanu Gebeyew

M

 

 

41

Birikit Gabrhiwot

F

 

 

42

Birra Sima

M

 

 

43

Daba Gasha

M

 

 

44

Daniel Endale

M

 

 

45

daniel gebretadik

m

 

 

46

Daniel Haile

m

 

 

47

Daniel Seifu

M

 

 

48

Daniel Yiheyis

M

 

 

49

dawit lakew

M

 

 

50

Debela Ararsa

M

 

 

51

Demeke Abebe

M

 

 

52

dereje awash

m

 

 

53

dereje bayisa

M

 

 

54

Desalew Tilaye

M

 

 

55

Desta Abate

F

 

 

56

Desta Habtamu

F

 

 

57

Dinberu Kore

M

 

 

58

Dinkinesh Bayu

F

 

 

59

Diriba Dame

M

 

 

60

Dugasa Tasgara Gofor

M

 

 

61

Dugasa Tesgara

M

 

 

62

Ebisaa Fikadu

M

 

 

63

Eftu kassahun

F

 

 

64

Elsa Lucas

F

 

 

65

elsabet minuwuyelet

F

 

 

66

Elsabet Tadesse

F

 

 

67

Emawaye Assefa Wondim

F

 

 

68

Emebat Nigussie

F

 

 

69

Emebet Bedilu

F

 

 

70

Engidawork Zewdu

M

 

 

71

Ephrem Tilahun

M

 

 

72

Esayas Tariku

M

 

 

73

Fikadu Fentahun

M

 

 

74

Fikerte H/mariam

F

 

 

75

Fikirte Moha

F

 

 

76

Firezewd Gelaye

F

 

 

77

gebrella Belete

F

 

 

78

Genet Alemu

F

 

 

79

Germa Mamo

M

 

 

80

Getachew Agide

M

 

 

81

Getawey Asamenew

M

 

 

82

Getu Mamo

M

 

 

83

Getu Tola

M

 

 

84

Gizachew Mengesha

M

 

 

85

Gizachew yehulashet

M

 

 

86

Goromsaye Kibur

M

 

 

87

H/Mariam   Abera

M

 

 

88

Habtamu Bekele Tekalign

M

 

 

89

Hailu Zebere

M

 

 

90

hannan gebru

F

 

 

91

Haregwoyen mekuanent

F

 

 

92

Hargeweyen tilahun

F

 

 

93

Helen Shewamare

F

 

 

94

Hiwot Kinfe

F

 

 

95

Huluager Getahun

F

 

 

96

Kebedew Fentek

M

 

 

97

Kedir Hussien Ali

M

 

 

98

Kenate Gabru

F

 

 

99

Kibrom tadesse

M

 

 

100

Kibru Mulatu

M

 

 

101

kidsau G/medhn

F

 

 

102

Kifle Tekle

M

 

 

103

Lemma Bikila

M

 

 

104

Leul Alemseged

M

 

 

105

Lidya Eyob

F

 

 

106

Mamaw getaneh

M

 

 

107

Marhta Zewdie

F

 

 

108

Mebrat Techale

F

 

 

109

Mekdalwit Tariku

F

 

 

110

Mekonnen Amentie

M

 

 

111

Melaku Wollega

M

 

 

112

Melaku Yimer

M

 

 

113

Melat Eshetu

F

 

 

114

Melkamu Bayable Boledu

M

 

 

115

Meron Sisay

F

 

 

116

Meseret Marega

F

 

 

117

Meseret Mengistu

F

 

 

118

Meseret Tseaye

F

 

 

119

Mesfin fekadu

M

 

 

120

Mesret Abera

F

 

 

121

Mestawot Mulatu G/selassi

F

 

 

122

Metasebia w/haha

F

 

 

123

Mihiret Abayne

F

 

 

124

Mihret Gashawtena

F

 

 

125

Mitiku Tarekegn

M

 

 

126

Mohammed Mekoya

M

 

 

127

Mulu Habte

M

 

 

128

Neway kelile

M

 

 

129

Nigist Desalen Asfaw

F

 

 

130

Nigussie Gelalcha

F

 

 

131

Niya Taye

F

 

 

132

Rabira Gizaw

M

 

 

133

Rediet Solomon

F

 

 

134

Rediet Wondimu

F

 

 

135

regeat abebe

F

 

 

136

Robel Abebe W/tsadik

M

 

 

137

Robel werku

M

 

 

138

Roman Getie

F

 

 

139

Saba yeshila

F

 

 

140

Samson  Tariku

M

 

 

141

selam Degu

M

 

 

142

selamawit hailu

f

 

 

143

Senay bekele

F

 

 

144

Seyeum Alemu

M

 

 

145

Shamech Ziyadu Endriiies

F

 

 

146

Shimalis taye

M

 

 

147

Shimalis Wakjira

M

 

 

148

Shogile Safu

M

 

 

149

Sime Woyessa

M

 

 

150

Simon Chuchu

M

 

 

151

Sirgut Mebrate

F

 

 

152

sisay chama

M

 

 

153

Sisay Tadesse Jima

M

 

 

154

Sisay W/yohannes

M

 

 

155

Sofia Awel

F

 

 

156

Sofia Shemsu

F

 

 

157

Solomon Azene

M

 

 

158

Solomon Demissse

M

 

 

159

sosina dereje

F

 

 

160

Tadesse Dagne

M

 

 

161

Tagel Tizazu

M

 

 

162

Tamirat Amansisa

m

 

 

163

tassew tadele

M

 

 

164

Tawodros enyew

F

 

 

165

Taye Geredew

M

 

 

166

Tesfaye Demise

M

 

 

167

teshager Wubu

M

 

 

168

Teshalesh Gushe

F

 

 

169

Tewodros  Yalew

M

 

 

170

Tewwdros Tibebu

M

 

 

171

Tibebe Yilma

M

 

 

172

Tsedey Mebrahtu

F

 

 

173

Tsehay Tsegaye Selfko

F

 

 

174

Tsion Demissie

F

 

 

175

Tsion getachew

F

 

 

176

Tsion Regassa

F

 

 

177

Wondimu Birhanu

M

 

 

178

Wondwosen Ketem

F

 

 

179

Worke Temere

F

 

 

180

Wosenyelesh kebede

F

 

 

181

Yaragal Birasaw

M

 

 

182

Yechale kassa

M

 

 

183

Yslemu Teferi

F

 

 

184

Zekarias Kassahun

M

 

 

185

zewditu mekonnen

F

 
           

 

 

 

List of Applicants Rejected from Exam Regular

 

Rejected

 
 

1. Emebet Mekonnen

F

   

 

List of Applicants Rejected from Exam   EVENING

 

SN

Name

Remark

 

1

menbere g/tsadik

Unrelated field of study

2

hailay lemma

Unrelated field of study

3

Menbratu Akalu

Unrelated field of study

4

Wondimagegn habtamu

Unrelated field of study

5

melese Ageru

Unrelated field of study

6

Achemo kebede

Unrelated field of study

7

Birhan Kidanu

Unrelated field of study

8

hiwot misikir

Unrelated field of study

9

fasil solomon

Unrelated field of study

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

List of Applicants Rejected from Exam   WEEKEND

 

SN

Name

Remark

 

1

lekun ayele

Unrelated field of study

2

yealemwork manaye

Unrelated field of study

3

getahun asfaw

Unrelated field of study

4

hanna zewdie

Unrelated field of study

5

desu gebru

Unrelated field of study

6

fistum bogale

Unrelated field of study

7

sinafikish ashenafi

Unrelated field of study

8

dawit seifu

Unrelated field of study

9

tazazew abraha

Unrelated field of study

10

firesenay Tadele

Unrelated field of study

11

dagnachew mehari

Unrelated field of study

12

seifu w/yohannis

Unrelated field of study

13

hayelom bhalem

Unrelated field of study

14

workagegne gebrello

Unrelated field of study

15

sofia oumer

Unrelated field of study

16

yonas chanlew

Unrelated field of study

17

matabie shitaw Takele siddisa

Unrelated field of study

18

amare tesfaye

Unrelated field of study

19

tesfa lishanu

Unrelated field of study

20

Alemayehu Birkana

Unrelated field of study